ముగించు

జిల్లా అధికారుల వివరాలు


కలెక్టర్&జిల్లా న్యాయాధికారి సంప్రదింపు వివరాలు: 
  అధికారి పేరు   సంప్రదంచాల్సిన నెం.
కలెక్టర్ పేషీ
08744-243035
క్యాంపు కార్యాలయం
 

అదనపు కలెక్టర్(రెవెన్యూ)సంప్రదింపు వివరాలు :

  అధికారి పేరు   సంప్రదంచాల్సిన నెం.
అదనపు కలెక్టర్ (రెవెన్యూ) పేషీ
08744-243025

 

 

  క్రమ సంఖ్య విభాగం జిల్లా అధికారి పేరు సంప్రదంచాల్సిన నెం.
1 జిల్లా గనులు & భూగర్భ శాస్త్రం

జి. దినేష్ కుమార్
7287917783
2 జిల్లా వైద్య, ఆరోగ్య శాఖ డా.జె . వి . ఎల్ . శిరీష  9948530088
3 జిల్లా ప్రజా సంబంధాల విభాగం
md.అస్గర్ హుస్సేన్
8019192480
4 జిల్లా అటవీ శాఖ జీ.కిష్ట గౌడ్, ఐ.ఎఫ్.ఎస్ 8309976082
5 జిల్లా రెవెన్యూ అధికారి ఎం.వీ.రవీంద్రనాథ్ 9392919702
6 జిల్లా గ్రామీణాభివృద్ధి సంస్థ ఎం.విద్యా చందన 9281478430
7 రెవెన్యూ డివిజనల్ ఆఫీసర్ కొత్తగూడెం డి.మధు 9392919715
8 ఎస్సీ కార్పొరేషన్ సంజీవ రావు 9440962985
9 జిల్లా ఎస్సీ అభివృద్ధి శ్రీమతి డి. అనసూర్య  9949194110
10 పశుసంవర్ధక విభాగం డా.బి.పురేందీర్ 7337396430
11 హార్టికల్చర్ సెరికల్చర్ కే.సూర్యనారాయణ 7997725108
12 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ గిరిజన సంక్షేమం తనాజి 9440140901
9346799453
13 స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ (LA) SRLIP, పాల్వంచ  జే.కాశయ్య 9866823688
14 లీడ్ బ్యాంక్ మేనేజర్ శ్రీ. రామిరెడ్డి 9440416437
15 చీఫ్ ప్లానింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ.యూ. శ్రీనివాస రావు 9989840266
16 మున్సిపాల్ కమిషనర్ ,మణుగూరు   శ్రీ.ఎమ్.ఉమామహేశ్వర రావు 9849909514
17 మున్సిపాల్ కమిషనర్ ,ఎల్లందు బీ.యాదగిరి 9849905883
18 మున్సిపల్ కమిషనర్ పాల్వంచ శ్రీ. స్వామి 9849905884
19 మున్సిపాల్ కమిషనర్  ,కొత్తగూడెం టి.సేశంజన్ స్వామి 9704246306
20 జిల్లా బిసి అభివృద్ధి  శ్రీమతి.ఇందిర 9948255189
21 జిల్లా వ్యవసాయ శాఖ వీ.బాబు రావు

7013204093

7288894268

22 జిల్లా విద్యా శాఖ ఎం.వెంకటేశ్వర చారి 9154278988
23 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్, ఆర్‌డబ్ల్యుఎస్ & ఎస్ డివిజన్, కొత్తగూడెం శ్రీ.తిరుమలేష్ 9100122281
24 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ tdwsp కొత్తగూడెం (మిషన్ భగీరధ) గ్రిడ్ smt.నళిని

9441421533

9100122238

25 డిడి గిరిజన సంక్షేమం మణెమ్మ 7660002033
26 జిల్లా మార్కెటింగ్ విభాగం  శ్రీ.ఎం.ఏ.అలీమ్ 7330733374
27 జిల్లా పంచాయతీ రాజ్ ex. ఇంజనీర్ మంగ్య 9502455681

 

28

జిల్లా ప్రో. & ఎక్సైజ్  శ్రీ.ఎస్.జానయ్య 9440902678
29 సర్వే మరియు ల్యాండ్ రికార్డ్స్
 
smt.కుసుమ కుమారి 9959860135
30 జిల్లా భూగర్భ జల శాఖ శ్రీ.మెగావత్ బాలు 7032982035
31 జిల్లా మైనారిటీల సంక్షేమ శాఖ శ్రీ.సంజీవ రావు

9440962985

7993357078

32 జిల్లా సహకార పరపతి శాఖ సయీద్ ఖుర్షీద్ 9100115679
33 ప్రాజెక్ట్ ఆఫీసర్ ,ఐ.టి.డి.ఏ , భద్రాచలం  ప్రతీక్ జైన్,ఐఏఎస్ 9490957005
34  ప్రజారోగ్య ఇంజినీర్ శ్రీనివాసరావు
8008688194
35 రోడ్లు & భవనాల విభాగం వెంకటేశ్వర రావు 8897950908
36 ఆరోగ్య సేవలకు జిల్లా సమన్వయకర్త  జీ.రవి బాబు 9949882286
37 జిల్లా పౌర సరఫరా విభాగం పి.రుక్మిణి దేవి 8008301459
38 ఉపాధి విభాగం smt.విజేత 7032705979
39 జిల్లా మత్స్య శాఖ శ్రీ. బి వీరన్న 8555840789
40 పరిశ్రమల కేంద్రం విభాగం జి.తిరుపతయ్య 9440834701
41 కార్మిక శాఖ శ్రీ. షరీఫుద్దీన్ 9492555268
42 జిల్లా ఇన్స్పెక్టర్ లీగల్ మెట్రాలజీ శ్రీ.మనోహర్ 9849128458
43 జిల్లా ఆడిట్ విభాగం శ్రీ.జి.వేంకటేశ్వర రెడ్డి 9441212780
44 జిల్లా రవాణా శాఖ కిషన్ రావు 9848528600
45 జిల్లా ఖజానా విభాగం smt.ఎల్‌కె .దుర్గాంబ 7799934058
46 జిల్లా యువ, క్రీడా విభాగం ఎం.పరమదామ రెడ్డి 9849913068
47 జిల్లా విద్య TSEWIDC (ఏజెన్సీ) శ్రీ నాగశేషు 9704701382
48 జిల్లా నీటిపారుదల శాఖ బి.అర్జున్ 9701362542
49 జిల్లా పౌర సరఫరా సంస్థ ఎస్.త్రినాధ్ బాబు 7995050728
50 డిపో మేనేజర్, కొతగుడెం బాలన వెంకటేశ్వర్లు 9959225959
51 ఆహార భద్రత విభాగం కిరణ్

9848648441

9121163567

52 సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్, ఎన్‌పిడిసిఎల్ కె.రమేష్ 7901093954
53 జిల్లా ఇంటర్మీడియట్ ఎడ్యుకేషన్ ఆఫీసర్ శ్రీమతి.సులోచనా రాణి 7997994366

54 జిల్లా కాలుష్య నియంత్రణ అధికారి రవీందర్ 9866776737
55 పోలీస్ డిపార్టుమెంటు రోహిత్ రాజు, ఐ.పీ.ఎస్ 8712682000
56 స్పెషల్ Dy. కలెక్టర్ , సబ్ దివిసనల్ మొబైల్ కోర్ట్, భద్రాచలం శ్రీ.బి.శివాజి 9948322089
57 డ్రగ్ కంట్రోల్ ఆఫీసర్ సీహెచ్ సంపత్ 9963068988
58 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ జాతీయ రహదారులు, ఖమ్మం. శ్రీమతి.శైలజ

8333923755

 

59 జిల్లా అగ్నిమాపక భద్రతా అధికారి జయప్రకాష్ 8712699147
60 డిఎం మార్క్‌ఫెడ్ సునీత 7288879815
61 చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్,ZP ఎస్.ప్రసూనా రాణి 9014187710
62
జిల్లా సమాచార అధికారి,NIC
శ్రీ రామ్ సుశీల్ కుమార్
9480628764
63 ఏసీ.ఏందోమెంట్స్ ఏ.సులోచన 9491000692
64. ఆరెం ఆర్.టీ.సీ ,ఖమ్మం సీహెచ్.వెంకన్న 9959225953
65. అసిస్టెంట్ పే & అక్కౌంట్స్ ఆఫీసర్ జీ.యాదయ్య 7995028915
66. జిల్లా రిజిస్త్రార్ అశోక్ 7901511625
67. ఆదాయపు పన్ను అధికారి సింధు  8297669099
68. జిల్లా ఆరోగ్య శ్రీ  కోఆర్దినేటార్ శ్రీనివాస్ 7801012599
69.
ప్రత్యేక డిప్యూటీ కలెక్టర్ ఎల్.ఎ ఎస్ఆర్ఎల్ఐపి(UNIT-II)పాల్వంచ
 టి.సుమ 7207698483
70.  సంక్షేమ శాఖ(WCD & SC )  వి.విజిత(i/c) 9866166105